Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0

झी टॅाकीजवर ‘याड लागलं’ची झिंग

Date:

 

4 3unnamed1 unnamed2

पुणे फेस्टिवलमध्ये झी टॅाकीज प्रस्तुत ‘याड लागलं’ या भन्नाट कार्यक्रमाची झिंग उपस्थित पुणेकरांनी नुकतीच अनुभवली. झिंगाट नृत्यांचा जलवा आणि खळखळून हसवणाऱ्या स्कीटसने रंगलेल्या सोहळ्याने पुणे फेस्टिवलची रंगत चांगलीच वाढवली.

या कार्यक्रमाची सुरुवात मृण्मयी देशपांडे हिच्या गणेशवंदनेने झाली. त्यानंतर अतुल तोडणकर, शशिकांत केरकर, स्वाती देवल, नम्रता आवटे, प्रकाश, नितीन यांनी सादर केलेल्या गण-गवळण, बतावणीने तसेच मेघा घाडगे व दिपाली सय्यद यांच्या लावणी जुगलबंदीने उपस्थितांचे लक्ष वेधून घेतलं. सागर कारंडे, कुशल बद्रिके, पंढरीनाथ कांबळे, मेघा घाडगे, दिपाली सय्यद यांनी सादर केलेल्या सैराटराव विरुद्ध झिंगाटराव या स्कीटनेही प्रेक्षकांची उत्स्फूर्त दाद मिळवली. संस्कृती बालगुडे व अनिकेत विश्वासराव यांच्या प्रेमगीताच्या नृत्याविष्काराने रसिकांची मने जिंकली. तसेच विशाखा सुभेदार, सागर कारंडे आणि कुशल बद्रीकेने रंगवलेल्या ‘साक्षी मलिक’, ‘रजनीकांत’ या प्रहसनानेसुद्धा चांगलीच धमाल उडवली. मानसी नाईकच्या ‘मल्हारी’ तसेच सोनाली कुलकर्णीच्या ‘काशीबाई’ व संस्कृती व सड्रीक डीसुझाच्या ‘टॅालीवूड’ या लाजबाव नृत्य परफॉर्मन्सनी सोहळ्यात रंगत आणली. या कार्यक्रमाच धम्माल निवेदन विनोदी अभिनेते पंढरीनाथ कांबळे व पूर्णा यांनी केलं.

‘एक से बढकर एक’ अशा कलाविष्कारांनी रंगलेला हा सोहळा झी टॅाकीजच्या प्रेक्षकांसाठी मनोरंजनाची पर्वणी असणार आहे. रविवार २ ऑक्टोबरला दुपारी १२.०० वा.आणि सायंकाळी ६.०० वा. ‘याड लागलं’ या कार्यक्रमाचा आस्वाद प्रेक्षकांना झी टॅाकीजवर घेता येणार आहे.

SHARAD LONKAR
SHARAD LONKARhttps://mymarathi.net/
पुण्याचे स्वतंत्र ,पहिले,ऑनलाइन मराठी न्यूज पोर्टल.. http://mymarathi.net/ पुणे महापालिकेची मुख्य सभा लाईव्ह करणारे सर्वात पहिले न्यूज पोर्टल .. C.G.Registration No.MSME/ MH- 26-0179354,M.G. RC No. DCL 2131000315798079 मालक-संपादक : शरद लोणकर( mobile-9423508306) sharadlonkarpune@gmail.com - State Committe Member Of Digital Media Editor Journalist Association Maharshtra *1984 पासून पुण्यात पत्रकारिता, *आजीव सभासद - अखिल भारतीय मराठी चित्रपट महामंडळ, *आजीव सभासद - महाराष्ट्र साहित्य परिषद, *पुण्याच्या रस्त्याखाली ३० फुट खोल उतरून पेशवेकालीन भुयारी पाणीपुरवठा यंत्रणेचा प्रत्यक्षात माग काढणारा पहिला पत्रकार म्हणून मान मिळविला ... *स्वातंत्र्य वीर सावरकर यांचे नातू प्रफुल्ल चिपळूणकर हे सारस बागेजवळ भिक्षुकाच्या अवस्थेत दुर्लक्षित जिवन जगत असल्याचे सर्वप्रथम निदर्शनास आणून दिले *इराक मध्ये अडकलेल्या भारतीय मजुरांची सुटका होण्यासाठी विशेष प्रयत्न -लातूर मधील ५ तरुणांची सुटका . *निगडीतील २ महिन्यात दुप्पट पैसे देणाऱ्या सनराईज कन्सल्टन्सी च्या तथाकथित एल टीटीइ हस्तकाचा पर्दाफाश-संबधित फरार https://www.facebook.com/MyMarathiNews/

Share post:

Popular

More like this
Related

भविष्याची भक्कम पायाभरणी: १,४५० तरुण मुलींना भारतात उच्च शिक्षण घेण्यासाठी एलपीएफ शिष्यवृत्ती मिळाली

पुणे, : “शिक्षणाचा उद्देश आरशांचे खिडक्यांमध्ये आणि खिडक्यांचे दरवाजांमध्ये...

भारतातील लोकशाहीचे चारही स्तंभ कमकुवत..अनंत गाडगीळ

आर्किटेक्ट म्हणून माझ्या व्यावसायिक जीवनात असंख्य इमारतींचे स्तंभ मी...