Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0

श्रीकांत शिंदे यांचे कार्यालय बुकी जयसिंघानीच्या जागेवर, सुषमा अंधारे यांचा आरोप

Date:

मुखेड-मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांचे पुत्र श्रीकांत शिंदे यांच्यावर ठाकरे गटाच्या उपनेत्या सुषमा अंधारे यांनी गंभीर स्वरुपाचे आरोप केले आहेत. श्रीकांत शिंदे यांचे कार्यालय हे बुकी अनिल जयसिंघानी याच्या जागेवरच असल्याचे सुषमा अंधारे यांनी म्हटले आहे. एकनाथ शिंदे आणि अनिल जयसिंघानी यांचे संबंध काय? असा सवाल सुषमा अंधारे यांनी उपस्थित केला.

सुषमा अंधारे यांची काल मुखेड येथे महाप्रबोधन यात्रा पार पडली. यावेळी त्यांनी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्यावर आणि त्यांचे पुत्र श्रीकांत शिंदे यांच्यावर गंभीर आरोप केले आहेत. उल्हास नगरमध्ये खासदार श्रीकांत शिंदे यांचे कार्यालय कोणाच्या जागेत आहे? याचा शोध घ्या, असेही अंधारे यांनी म्हटले आहे.उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या पत्नी अमृता फडणवीस यांना ब्लॅकमेल केल्याच्या आरोपाखाली अटक करण्यात आलेली अनिक्षा जयसिंघानी आणि तिचे वडील अनिल जयसिंघानी हेही चर्चेत आले आहेत. फडणवीसांनी यासंदर्भात थेट विधानसभेत मुद्दा उपस्थित केल्यामुळे त्यांची जोरदार चर्चा सुरू झाली असून त्यावरून ठाकरे गटावरही आरोप करण्यात येत आहेत. यावरून आता ठाकरे गटाच्या उपनेत्या सुषमा अंधारे यांनी प्रत्युत्तर दिलं आहे. नांदेडमधल्या सभेत बोलताना अंधारे यांनी देवेंद्र फडणवीसांना श्रीकांत शिंदेंच्या उल्हासनगरमधील कार्यालयावरून प्रश्न विचारले आहेत.

सुषमा अंधारे म्हणाल्या, उल्हासनगरमध्ये गोल मैदाममध्ये खासदार श्रीकांत शिंदेंचे कार्यालय कोणाच्या जागेत आहे हे देवेंद्र फडणवीस यांनी एकदा तपासून पाहावे. ती जागा अनिल जयसिंघानीच्या नावावर आहे का, हे एकदा पाहावे. ज्या अनिल जयसिंघानियाच्या नावाने अनेक आरोप केले जातात, त्यांच्या जागेत श्रीकांत शिंदे यांचे कार्यालय कसे? ती जागा कोणाची? कोणाच्या नावावर? खरेदी विक्रीची कागदपत्रे तपासा, असे सवाल सुषमा अंधारे यांनी उपस्थित केले आहेत.

सुषमा अंधारे म्हणाल्या, काल संध्याकाळी व्हायरल झालेल्या फोटोत दिसत आहे की, अनिक्षा जयसिंघानीचे वडिल टॉप बुकी अनिल जयसिंघानी यांचा. 2015 मध्ये त्यांचे शिवसेनेत प्रवेश करण्याचे ठरले होते. हा माणूस मातोश्रीपर्यंत कसा येतो, याबाबत विचार करण्यासारखी गोष्ट आहे. अमृता फडणवीस यांच्या प्रकरणात त्यांनी हे आरोप केले आहेत.

SHARAD LONKAR
SHARAD LONKARhttps://mymarathi.net/
पुण्याचे स्वतंत्र ,पहिले,ऑनलाइन मराठी न्यूज पोर्टल.. http://mymarathi.net/ पुणे महापालिकेची मुख्य सभा लाईव्ह करणारे सर्वात पहिले न्यूज पोर्टल .. C.G.Registration No.MSME/ MH- 26-0179354,M.G. RC No. DCL 2131000315798079 मालक-संपादक : शरद लोणकर( mobile-9423508306) sharadlonkarpune@gmail.com - State Committe Member Of Digital Media Editor Journalist Association Maharshtra *1984 पासून पुण्यात पत्रकारिता, *आजीव सभासद - अखिल भारतीय मराठी चित्रपट महामंडळ, *आजीव सभासद - महाराष्ट्र साहित्य परिषद, *पुण्याच्या रस्त्याखाली ३० फुट खोल उतरून पेशवेकालीन भुयारी पाणीपुरवठा यंत्रणेचा प्रत्यक्षात माग काढणारा पहिला पत्रकार म्हणून मान मिळविला ... *स्वातंत्र्य वीर सावरकर यांचे नातू प्रफुल्ल चिपळूणकर हे सारस बागेजवळ भिक्षुकाच्या अवस्थेत दुर्लक्षित जिवन जगत असल्याचे सर्वप्रथम निदर्शनास आणून दिले *इराक मध्ये अडकलेल्या भारतीय मजुरांची सुटका होण्यासाठी विशेष प्रयत्न -लातूर मधील ५ तरुणांची सुटका . *निगडीतील २ महिन्यात दुप्पट पैसे देणाऱ्या सनराईज कन्सल्टन्सी च्या तथाकथित एल टीटीइ हस्तकाचा पर्दाफाश-संबधित फरार https://www.facebook.com/MyMarathiNews/

Share post:

Popular

More like this
Related

सौर ऊर्जेच्या वापरामुळे विजेच्या दरात कपात करणार- मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस

मागेल त्याला सौर कृषीपंप योजनेचा विक्रम,गिनीज बुकात नोंद डिसेंबर 5,...

हडपसर गोसावी वस्तीतील साजिद खानला पकडून २५ लाखाचे अंमली पदार्थ हस्तगत

पुणे - मेफेड्रॉन (एम.डी) या अंमली पदार्थाची विक्री करणारा...

भारतीयांच्या प्रेमाने, प्रतिसादाने भारावून गेलो-फ्रेंच नृत्यदिग्दर्शक झुआन ले यांची भावना

पुणे : "समकालीन नृत्य, हिप-हॉप, रोलर-स्केटिंग आणि दृश्यकाव्याचा अभिनव...

तरुणांनी पथनाट्यातून दिला बाल गुन्हेगारी रोखण्याचा संदेश

धनकवडी मधील आदर्श मित्र मंडळाचा शहरातील बाल गुन्हेगारी रोखण्यासाठी...