Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0

विधानसभेत प्रियंका गांधींचा फोटो झूम करून बघत होते-भाजपच्या आमदारांचे वर्तन

Date:

बेंगलोर -विधानसभेत ऊसाच्या प्रश्नावर गंभीर चर्चा सुरू असताना भाजपचे एक आमदार मोबाइलवर प्रियंका गांधींचा फोटो बघत होते. भाजपचे औरादचे आमदार प्रभू चव्हाण हे काँग्रेस अध्यक्ष सोनिया गांधी यांची मुलगी प्रियंका गांधींचा पांढरा शर्ट आणि पँटमधील फोटो मोबाइलवर झूम करून बघत असल्याचं टीव्ही फुटेजमधून समोर आलंय. तर यु.बी. बनकर हे आमदार कँडी क्रश खेळत होते.आपल्या आमदारांच्या वाईट वर्तणुकीमुळे कर्नाटक भाजपला पुन्हा एकदा शरमेनं मान खाली घालावी लागलीय.
टीव्ही फुटेज व्हायरल झाल्याने शरमेनं मान खाली घालाव्या लागलेल्या भाजपला टीकेचा सामना करावा लागतोय. अशा प्रकारच्या घटना सतत घडत असल्याने विधानसभा अध्यक्षांनी सभागृहात मोबाइलवर बंदीचा विचार मांडला होता. आता अध्यक्षांच्या या मतावर सोमवारी होणाऱ्या एका बैठकीत निर्णय घेतला जाईल.
कर्नाटक विधानसभेत बुधवारी ऊस दरावरून धर्मनिरपेक्ष जनता दलाचे नेते एच.डी. कुमारस्वामी सभागृहात बोलत होते. तर मीडिया गॅलरीतला कॅमेरा आमदार चव्हाणांच्या हालचाली टीपत होता. चव्हाण मोबाइलवर आपल्या कुटुंबाचे, नरेंद्र मोदींचे आणि प्रियंका गांधींचे फोटो बघत होते. पांढरा शर्ट आणि पँटमधील प्रियंका गांधींचा फोटो ते झूम करून बघत होते. यानंतर त्यांनी आपल्या एका साथीदाराचेही फोटो पाहिले.

एक मॅसेज पाहण्यासाठी मी मोबाइल सुरू केला. त्यानंतर पंतप्रधान मोदी, आणि रामदेव बाबांचा फोटो बघताना प्रियंका गांधींचाही एक फोटो आला. या फोटच्या खाली काहीतरी लिहिलं होतं ते वाचण्यासाठी मी झूम केलं, फोटो झूम केला नाही’, असं स्पष्टीकरण आमदार चव्हाण यांनी दिलं. पण सभागृहात मोबाइलचा उपयोग केल्याबद्दल चव्हाण यांनी माफी मागितली.
भाजपच्या अडचणीत चव्हाणांबरोबर आणखी एका आमदाराने भर घातली. चव्हाण फोटो बघत होते तर यु.बी. बनकर हे आमदार कँडी क्रश खेळत होते. फेब्रुवारी २०१२ मध्ये भाजपचे तीन मंत्री लक्ष्मण सावदी, कृष्णा पालेमर आणि सी.सी. पाटील हे सभागृहात अश्लील चित्रफित बघताना आढळून आले होते. त्यानंतर त्यांना मंत्रीपदाचा राजीनामा द्यावा लागला होता. ‘आमच्या सोबत यापूर्वी असंच झालं आहे. या घटनेमुळे आता तर भाजप आमदार असेच आहेत, असं लोक म्हणतील’, अशी टीप्पणी भाजपच्या एका माजी मंत्र्याने केली. आता याप्रकरणातून बाहेर कसं पडायचं याचे धडे चव्हाणांसह इतर नेत्यांना भाजप देत असल्याचं सांगितलं जातंय.

SHARAD LONKAR
SHARAD LONKARhttps://mymarathi.net/
पुण्याचे स्वतंत्र ,पहिले,ऑनलाइन मराठी न्यूज पोर्टल.. http://mymarathi.net/ पुणे महापालिकेची मुख्य सभा लाईव्ह करणारे सर्वात पहिले न्यूज पोर्टल .. C.G.Registration No.MSME/ MH- 26-0179354,M.G. RC No. DCL 2131000315798079 मालक-संपादक : शरद लोणकर( mobile-9423508306) sharadlonkarpune@gmail.com - State Committe Member Of Digital Media Editor Journalist Association Maharshtra *1984 पासून पुण्यात पत्रकारिता, *आजीव सभासद - अखिल भारतीय मराठी चित्रपट महामंडळ, *आजीव सभासद - महाराष्ट्र साहित्य परिषद, *पुण्याच्या रस्त्याखाली ३० फुट खोल उतरून पेशवेकालीन भुयारी पाणीपुरवठा यंत्रणेचा प्रत्यक्षात माग काढणारा पहिला पत्रकार म्हणून मान मिळविला ... *स्वातंत्र्य वीर सावरकर यांचे नातू प्रफुल्ल चिपळूणकर हे सारस बागेजवळ भिक्षुकाच्या अवस्थेत दुर्लक्षित जिवन जगत असल्याचे सर्वप्रथम निदर्शनास आणून दिले *इराक मध्ये अडकलेल्या भारतीय मजुरांची सुटका होण्यासाठी विशेष प्रयत्न -लातूर मधील ५ तरुणांची सुटका . *निगडीतील २ महिन्यात दुप्पट पैसे देणाऱ्या सनराईज कन्सल्टन्सी च्या तथाकथित एल टीटीइ हस्तकाचा पर्दाफाश-संबधित फरार https://www.facebook.com/MyMarathiNews/

Share post:

Popular

More like this
Related

सौर ऊर्जेच्या वापरामुळे विजेच्या दरात कपात करणार- मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस

मागेल त्याला सौर कृषीपंप योजनेचा विक्रम,गिनीज बुकात नोंद डिसेंबर 5,...

हडपसर गोसावी वस्तीतील साजिद खानला पकडून २५ लाखाचे अंमली पदार्थ हस्तगत

पुणे - मेफेड्रॉन (एम.डी) या अंमली पदार्थाची विक्री करणारा...

भारतीयांच्या प्रेमाने, प्रतिसादाने भारावून गेलो-फ्रेंच नृत्यदिग्दर्शक झुआन ले यांची भावना

पुणे : "समकालीन नृत्य, हिप-हॉप, रोलर-स्केटिंग आणि दृश्यकाव्याचा अभिनव...

तरुणांनी पथनाट्यातून दिला बाल गुन्हेगारी रोखण्याचा संदेश

धनकवडी मधील आदर्श मित्र मंडळाचा शहरातील बाल गुन्हेगारी रोखण्यासाठी...