तमिलगा वेत्री कझगम (टीव्हीके) नेता आणि अभिनेता थलापती विजय आणि त्याच्या बाउन्सर्सविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. या प्रकरणात २१ ऑगस्ट रोजी मदुराई येथे झालेल्या विजयच्या पक्ष सभेदरम्यान एक कार्यकर्ता जखमी झाल्याचा आरोप आहे.पोलिसांनी विजय आणि त्याच्या सुरक्षा कर्मचाऱ्यांविरुद्ध बीएनएसच्या अनेक कलमांखाली गुन्हा दाखल केला आहे.
इंडिया टुडेच्या वृत्तानुसार, शरत कुमार यांनी ही तक्रार दाखल केली आहे. तो म्हणतो की तो विजय ज्या रॅम्पवरून चालत होता त्या रॅम्पवर चढण्याचा प्रयत्न करत होता. त्यानंतर बाउन्सर्सनी त्याला ढकलले. शरतने सांगितले की त्याने पाईप धरून स्वतःला सावरण्याचा प्रयत्न केला, परंतु शेवटी तो खाली पडला आणि त्याच्या छातीत दुखापत झाली.
या घटनेचा एक व्हिडिओही समोर आला आहे. यामध्ये शरत रॅम्पवरून घसरताना दिसतो. तो प्रथम रेलिंग धरतो पण काही वेळाने त्याचा हात घसरतो आणि तो खाली पडतो.तक्रारदार शरत कुमार म्हणाला, “मला त्यांना पहायचे होते, म्हणून मी रॅम्पवर चढलो. बाउन्सर्सनी मला ढकलले आणि मला दुखापत झाली. म्हणूनच मी तक्रार दाखल केली आहे आणि जबाबदार असलेल्यांवर कारवाई करण्याची मागणी केली आहे.”
मदुराईतील परापाठी येथे झालेल्या या परिषदेत लाखो समर्थक जमले होते. कार्यक्रमाची सुरुवात सांस्कृतिक सादरीकरणे, ध्वजारोहण आणि पक्षाच्या नेत्यांच्या संकल्पाने झाली.
विजय सुमारे ३०० मीटरचा रॅम्प चढून भव्य शैलीत स्टेजवर पोहोचला. यावेळी शरतने त्याला जवळून पाहण्याचा प्रयत्न केला.
पुढील वर्षी तामिळनाडूमध्ये विधानसभा निवडणुका होणार आहेत. विजय राजकारणात सक्रिय आहे. तो ‘तमिलगा वेत्री कळघम’ (टीव्हीके) चा संस्थापक अध्यक्ष आहे. विजयने २ फेब्रुवारी २०२४ रोजी या पक्षाची स्थापना केली होती.

