सैफ अली खानवर हल्ला झाला खरे होते की अभिनय होता?:मंत्री नितेश राणे यांनी व्यक्त केली शंका; टुन-टुन उड्या मारत घरी परतल्याचा उल्लेख

Date:

पुणे/आळंदी -अभिनेता सैफ अली खानवर झालेल्या चाकू हल्ल्याचा भाजप नेते आणि महाराष्ट्र सरकारचे मंत्री नितेश राणे यांनी खरपूस समाचार घेतला आहे. सैफ अली खानवर झालेल्या हल्ल्याची खिल्ली उडवत नितेश राणे म्हणाले की, हा खरोखर चाकू हल्ला होता की, अभिनय होता. ते म्हणाले की, बघा हे घुसखोर बांगलादेशी मुंबईत काय करत आहेत. त्यांची हिम्मत बघा. पूर्वी ते रस्त्यावर राहायचे, आता ते लोकांच्या घरात घुसत आहेत. सैफ अली खानच्या घरातही त्यांनी प्रवेश केला. त्याच्यावर चाकूने हल्ला झाला हे खरे होते की अभिनय होता? असा संशय व्यक्त केला जात आहे. सैफ रुग्णालयातून निघाल्यावर कसा टुन-टुन उड्या मारत घरात जात होता, अशा शब्दात त्यांनी या प्रकरणावर संशय व्यक्त केला आहे.आळंदी येथे सभेत त्यांनी याबाबत उल्लेख केला .

याआधी शिवसेना नेते संजय निरुपम यांनीही सैफ अली खानवर झालेल्या हल्ल्याबाबत प्रश्नचिन्ह उपस्थित केला होता. त्याने सोशल मीडिया साइट ‘X’ वर पोस्ट करत लिहिले की, “डॉक्टरांनी सांगितले की , चाकू सैफ अली खानच्या पाठीत 2.5 इंच खोलवर घुसला होता. बहुधा तो आत अडकला असावा. ऑपरेशन सतत 6 तास चालले. हे सर्व 16 जानेवारीला 21 जानेवारी आहे, फक्त 5 दिवसात फिट? असा प्रश्न त्यांनी उपस्थित केला. शिवसेनेचे नेते संजय निरुपम यांनी एका ट्विटद्वारे याविषयी शंका उपस्थित केली. डॉक्टरांनी सांगितले होते की, सैफ अली खानच्या पाठीत चाकू 2.5 इंचापर्यंत खोलवर घुसला होता. सामान्यतः तो आतमध्ये अडकला होता. सलग 6 तास शस्त्रक्रिया झाली. ही सर्व 16 जानेवारीची गोष्ट आहे. आज 21 जानेवारी आहे. रुग्णालयातून बाहेर येताच एवढा फिट? केवळ 5 दिवसांत? कमाल आहे, असे निरुपम यांनी आपल्या ट्विटमध्ये म्हटले आहे. संजय निरुपम यांनी आपल्या ट्विटमध्ये सैफचा घरी आल्याचा व्हिडिओही जोडला आहे.

सैफ अली खानच्या घरी झालेल्या हल्ल्यात जखमी झालेला अभिनेता सैफ अली खान याला सहा दिवसांनंतर मंगळवारी रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला. अभिनेत्याला मुंबईतील लीलावती रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते, जिथे त्याच्यावर शस्त्रक्रिया करण्यात आली होती. सैफची पत्नी-अभिनेत्री करीना कपूर खान त्याला घरी आणण्यासाठी लीलावती हॉस्पिटलमध्ये पोहोचली होती. डॉक्टरांनी अभिनेत्याला पूर्णपणे बरे होण्यासाठी आणखी काही दिवस विश्रांती घेण्याचा सल्ला दिला आहे.सैफ अली खान थोडा अशक्त दिसत होता, पण हसतच घरी परतला. अभिनेत्याने पाठीच्या दुखापतींवर उपचार करण्यासाठी न्यूरोसर्जरी आणि त्याच्या मानेवर आणि हातावरील जखमा दुरुस्त करण्यासाठी प्लास्टिक सर्जरी केली. पांढरा शर्ट, निळी जीन्स आणि गडद चष्मा घातलेला, 54 वर्षीय अभिनेता हॉस्पिटलमधून बाहेर पडताना मीडिया आणि चाहत्यांना अभिवादन करताना दिसला. सैफच्या हाताला पट्टी बांधलेली होती. उपचारादरम्यान मिळालेल्या पाठिंब्याबद्दल त्याने जनतेचे मनापासून आभार व्यक्त केले.

मुंबई पोलिसांनी मंगळवारी पहाटे अभिनेता सैफ अली खानवर झालेल्या हल्ल्याचा ‘सीन रिक्रियेट’ केला. यामध्ये आरोपी मोहम्मद शरीफुल इस्लाम शहजाद याने हल्ला कसा केला हे जाणून घेण्याचा प्रयत्न करण्यात आला. अली सैफ अली खानच्या घरात कसा घुसला? धाकटा मुलगा जहांगीरच्या बेडरूममध्ये पोहोचला कसा? मग तिथून कसा निघाला? या सर्व प्रश्नांची उत्तरे यातून समजून घेण्याचा प्रयत्न करण्यात आला. 19 जानेवारी रोजी अटक करण्यात आलेल्या आरोपी शरीफुलला पोलिसांनी सोमवारी रात्री 1.15 वाजता प्रथम लॉकअपमधून बाहेर काढले आणि प्रथम वांद्रे स्थानक गाठले. पहाटे 3-4 च्या दरम्यान त्याला सैफच्या सोसायटीत नेण्यात आले. आरोपीलाही त्याने घटनेच्या वेळी घातलेल्या बॅगप्रमाणेच बॅग घातली होती. सीन रिक्रिएट करण्यासोबतच तपासासाठी स्वतंत्र फॉरेन्सिक टीमही सैफच्या घरी पोहोचली. टीमने सैफच्या घराच्या बाथरूमच्या खिडकी, शाफ्ट आणि पायऱ्यांवरून एकूण 19 बोटांचे ठसे गोळा केले. पीटीआय या वृत्तसंस्थेने दिलेल्या माहितीनुसार, आरोपींनी सैफच्या घरात बाथरूमच्या खिडकीतून प्रवेश केला होता आणि हल्ल्यानंतर ते येथून परत निघाला होता.

SHARAD LONKAR
SHARAD LONKARhttps://mymarathi.net/
पुण्याचे स्वतंत्र ,पहिले,ऑनलाइन मराठी न्यूज पोर्टल.. http://mymarathi.net/ पुणे महापालिकेची मुख्य सभा लाईव्ह करणारे सर्वात पहिले न्यूज पोर्टल .. C.G.Registration No.MSME/ MH- 26-0179354,M.G. RC No. DCL 2131000315798079 मालक-संपादक : शरद लोणकर( mobile-9423508306) sharadlonkarpune@gmail.com - State Committe Member Of Digital Media Editor Journalist Association Maharshtra *1984 पासून पुण्यात पत्रकारिता, *आजीव सभासद - अखिल भारतीय मराठी चित्रपट महामंडळ, *आजीव सभासद - महाराष्ट्र साहित्य परिषद, *पुण्याच्या रस्त्याखाली ३० फुट खोल उतरून पेशवेकालीन भुयारी पाणीपुरवठा यंत्रणेचा प्रत्यक्षात माग काढणारा पहिला पत्रकार म्हणून मान मिळविला ... *स्वातंत्र्य वीर सावरकर यांचे नातू प्रफुल्ल चिपळूणकर हे सारस बागेजवळ भिक्षुकाच्या अवस्थेत दुर्लक्षित जिवन जगत असल्याचे सर्वप्रथम निदर्शनास आणून दिले *इराक मध्ये अडकलेल्या भारतीय मजुरांची सुटका होण्यासाठी विशेष प्रयत्न -लातूर मधील ५ तरुणांची सुटका . *निगडीतील २ महिन्यात दुप्पट पैसे देणाऱ्या सनराईज कन्सल्टन्सी च्या तथाकथित एल टीटीइ हस्तकाचा पर्दाफाश-संबधित फरार https://www.facebook.com/MyMarathiNews/

Share post:

Popular

More like this
Related

‘भाजपा-शिवसेना पुणे महापालिका एकत्र लढणार’

शिवसेनेसोबत बैठकीनंतर केंद्रीय मंत्री मुरलीधर मोहोळ यांची माहिती पुणे, ...

काँग्रेसमध्ये इनकमिंग जोरात, मिरा भाईंदरमध्ये वेंचर मेंडोंसा व तारेन मेंडोंसा यांचा काँग्रेस पक्षात प्रवेश.

भाजपाच्या भुलथापांना बळी पडू नका, महानगरपालिका निवडणुकीत काँग्रेसला विजयी...

इंद्रायणी आणि पवना नद्या प्रदूषणमुक्त करण्यासाठी 826.62 कोटींचा मेगा आराखडा!

इंद्रायणी नदी परिसरातील देहू–आळंदीसह ३० गावे आणि पवना नदी...

प्रज्ञा सातव राजीनाम्याची घटना दुर्दैवी, सत्तेच्या व पैशाच्या जोरावर फोडाफोडीचे भाजपाचे गलिच्छ राजकारण: नाना पटोले

‘काँग्रेसमुक्त’ भारत करणाचे स्वप्न पाहणारा भाजपाच ‘काँग्रेसयुक्त’ झाला, काँग्रेस...