Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0

संजय राऊत काठावर वाचले नाही तर उलटच झाले असते, ते निवडून आले हे नशीब!

Date:

मुंबई-राज्यसभेच्या चार जागा जिंकण्यासाठी प्रतिष्ठा पणाला लावणारे शिवसेना नेते संजय राऊत यांच्या संदर्भात महाविकास आघाडीतीलच मंत्री छगन भुजबळ यांनी एक खळबळजनक वक्तव्य केले आहे. संजय राऊत काठावर वाचले नाही तर उलटच झाले असते संजय पवार निवडून आले असते आणि संजय राऊत मागे राहीले असते ते निवडून आले हे आमचे नशीब अशा शब्दात त्यांनी चौथ्या जागेसंदर्भात पराभवाचे विश्लेषण केले.

राज्यसभा निवडणूकीचा बिगूल वाजल्यानंतर शिवसेना नेते संजय राऊत यांनी महत्वाची भूमिका निभावली. त्यांच्या आत्मविश्वासामुळे आता महाविकास आघाडीचा चौैथा उमेदवार निवडून येणारच असे काहीसे वातावरण निर्माण झाले होते पण भाजपच्या धुरंदरासमोर महाविकास आघाडीला एक पाऊल मागे घ्यावे लागले. एका जागेवर पराभव झाल्यानंतर महाविकास आघाडीच्या नेत्यांनीही आता स्पष्टपणे कबुली देण्यास सुरुवात केली असून छगन भूजबळांनीही आता यावर वक्तव्यही केले आहे.

काय म्हणाले भुजबळ?

​​​​​​भुजबळ म्हणाले की, ​संजय राऊत काठावर वाचले! नाही तर.. उलटच झाले असते; संजय पवार निवडून आले असते आणि संजय राऊत मागे राहीले असते..पण राऊत निवडून आले हे आमचे नशीब.

चूक कुठे झाली हे नेतेच ठरवतील

सर्व आमदारांची स्वतंत्र मिटींग झाल्यानंतर त्यांना प्रशिक्षण आणि सल्ला दिल्यानंतरही मतदानावेळी काही आमदारांनी गडबड केली या प्रश्नावर भूजबळ म्हणाले, आम्ही आमच्या लोकांना सर्व गोष्टी समजावून सांगितल्या होत्या. मी स्वतः मिटींगमध्ये अहमद पटेल यांचे उदाहरण त्यावेळी दिले होते. आपल्या प्रतिनिधीला आपले मत दाखवायचे पण दुसऱ्यांना दिसता कामा नये. अपक्षांनी कुठलेही मत दुसऱ्यांना दाखवायचे नाही. कागदावर कुठल्याही प्रकारचे टींब, रेष असे काहीही असता कामा नये हे आम्ही सर्व आमदारांना समजावून सांगितले होते. महाविकास आघाडीच्या सर्वच नेत्यांनी या गोष्टी आमदारांना सांगितल्या होत्या पण या चूका कशा झाल्या कुठे झाल्या हे त्यांचे नेते ठरवतील असेही भूजबळ म्हणाले.

SHARAD LONKAR
SHARAD LONKARhttps://mymarathi.net/
पुण्याचे स्वतंत्र ,पहिले,ऑनलाइन मराठी न्यूज पोर्टल.. http://mymarathi.net/ पुणे महापालिकेची मुख्य सभा लाईव्ह करणारे सर्वात पहिले न्यूज पोर्टल .. C.G.Registration No.MSME/ MH- 26-0179354,M.G. RC No. DCL 2131000315798079 मालक-संपादक : शरद लोणकर( mobile-9423508306) sharadlonkarpune@gmail.com - State Committe Member Of Digital Media Editor Journalist Association Maharshtra *1984 पासून पुण्यात पत्रकारिता, *आजीव सभासद - अखिल भारतीय मराठी चित्रपट महामंडळ, *आजीव सभासद - महाराष्ट्र साहित्य परिषद, *पुण्याच्या रस्त्याखाली ३० फुट खोल उतरून पेशवेकालीन भुयारी पाणीपुरवठा यंत्रणेचा प्रत्यक्षात माग काढणारा पहिला पत्रकार म्हणून मान मिळविला ... *स्वातंत्र्य वीर सावरकर यांचे नातू प्रफुल्ल चिपळूणकर हे सारस बागेजवळ भिक्षुकाच्या अवस्थेत दुर्लक्षित जिवन जगत असल्याचे सर्वप्रथम निदर्शनास आणून दिले *इराक मध्ये अडकलेल्या भारतीय मजुरांची सुटका होण्यासाठी विशेष प्रयत्न -लातूर मधील ५ तरुणांची सुटका . *निगडीतील २ महिन्यात दुप्पट पैसे देणाऱ्या सनराईज कन्सल्टन्सी च्या तथाकथित एल टीटीइ हस्तकाचा पर्दाफाश-संबधित फरार https://www.facebook.com/MyMarathiNews/

Share post:

Popular

More like this
Related

असंघटित कामगार हक्कांसाठी आयुष्यभर लढणारे नेतृत्व हरपले:मोहोळ

पुणे:असंघटित कामगार हक्कांसाठी आयुष्यभर लढणारे नेतृत्व हरपले अशा शब्दांत...

श्रमिक-कष्टकऱ्यांसह वंचित घटकांसाठी लढणारा महान संघर्षयोध्दा हरपला-उपमुख्यमंत्री अजित पवार

उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्याकडून ज्येष्ठ समाजसेवक बाबा आढाव यांना...

सामाजिक चळवळींचा आधारवड, श्रमिकांचे ‘बाबा’ हरपले – मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस

श्रमिक चळवळींचे ज्येष्ठ नेते बाबा आढाव यांना श्रद्धांजली मुंबई, दि.८:-...

राहुल गांधी म्हणाले,बाबा आढावांनी वंचित आणि शोषितांच्या साठी जीवन समर्पित केले

नवी दिल्ली: ज्येष्ठ समाजवादी आणि कष्टकरी समाजाचे नेते बाबा...