Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0
Advt.

.

0

आंबेडकर जयंती निमित्त कायदा व सुव्यवस्था राखण्यासाठी नियोजन करावे -पालकमंत्री गिरीष बापट

Date:

पुणे – भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांची जयंती 14 एप्रिल रोजी मोठ्या आनंदाने व उत्साहाने जिल्ह्यात साजरी होते. या निमित्ताने कायदा व सुव्यवस्था राखण्यासाठी योग्य ते नियोजन करावे. शहरातील वाहतूक व्यवस्थेवर ताण येणार नाही या दृष्टिने काटेकोर नियोजन करावे, अशा सूचना अन्न व औषध प्रशासन, अन्न व नागरी पुरवठा तथा पालकमंत्री गिरीष बापट यांनी दिल्या.

येथील विधान भवन सभागृह येथे भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंती निमित्त कायदा व सुव्यवस्थेच्या अनुषंगाने पालकमंत्री गिरीश बापट यांच्या अध्यक्षतेखाली आढावा बैठक झाली. त्यावेळी पोलिस अधिका-यांना त्यांनी या सूचना दिल्या.

यावेळी खासदार श्रीरंग बारणे, आमदार भिमराव तापकीर, संजय भेगडे, सुरेश गोरे, राहुल कूल, जिल्हाधिकारी सौरभ राव, मुख्य कार्यकारी अधिकारी सुरज मांढरे, पोलीस सह आयुक्त रविंद्र कदम, पुणे ग्रामीण पोलीस अधीक्षक सुवेज हक, वाहतूक नियंत्रण शाखेचे पोलीस उपायुक्त अशोक मोराळे आदी उपस्थित होते.

श्री. बापट म्हणाले, पुणे जिल्ह्यातील पोलिस प्रशासनाने कायदा व सुव्यवस्थेच्या दृष्टीकोणातून योग्य ती खबरदारी घ्यावी. या दरम्यान अवैधरित्य मद्य विकले जाऊ नये यासाठी देखील दक्षता घ्यावी. पाण्याच्या टँकरचे नियोजन करून पाणी पुरवठा कमी पडणार नाही याची दक्षता घेण्याच्या सूचना देखील त्यांनी दिल्या. पुणे शहरासह ग्रामीण भागात निघणाऱ्या मिरवणुका सुरळीतपणे पार पडतील, असे नियोजन करावे.

बैठकीसाठी उपस्थित पोलिस अधिकाऱ्यांनी केलेल्या नियोजनाबाबत माहिती दिली. पुणे शहरासह इतर ठिकाणी मद्य विक्री, अवैध फलक प्रतिबंधित करण्यासाठी तसेच शहरातील विविध रस्त्यावर वाहतूक सुरळीत राखण्यासाठी घेण्यात आलेल्या दक्षतेबाबत देखील त्यांनी माहिती दिली.

00000

SHARAD LONKAR
SHARAD LONKARhttps://mymarathi.net/
पुण्याचे स्वतंत्र ,पहिले,ऑनलाइन मराठी न्यूज पोर्टल.. http://mymarathi.net/ पुणे महापालिकेची मुख्य सभा लाईव्ह करणारे सर्वात पहिले न्यूज पोर्टल .. C.G.Registration No.MSME/ MH- 26-0179354,M.G. RC No. DCL 2131000315798079 मालक-संपादक : शरद लोणकर( mobile-9423508306) sharadlonkarpune@gmail.com - State Committe Member Of Digital Media Editor Journalist Association Maharshtra *1984 पासून पुण्यात पत्रकारिता, *आजीव सभासद - अखिल भारतीय मराठी चित्रपट महामंडळ, *आजीव सभासद - महाराष्ट्र साहित्य परिषद, *पुण्याच्या रस्त्याखाली ३० फुट खोल उतरून पेशवेकालीन भुयारी पाणीपुरवठा यंत्रणेचा प्रत्यक्षात माग काढणारा पहिला पत्रकार म्हणून मान मिळविला ... *स्वातंत्र्य वीर सावरकर यांचे नातू प्रफुल्ल चिपळूणकर हे सारस बागेजवळ भिक्षुकाच्या अवस्थेत दुर्लक्षित जिवन जगत असल्याचे सर्वप्रथम निदर्शनास आणून दिले *इराक मध्ये अडकलेल्या भारतीय मजुरांची सुटका होण्यासाठी विशेष प्रयत्न -लातूर मधील ५ तरुणांची सुटका . *निगडीतील २ महिन्यात दुप्पट पैसे देणाऱ्या सनराईज कन्सल्टन्सी च्या तथाकथित एल टीटीइ हस्तकाचा पर्दाफाश-संबधित फरार https://www.facebook.com/MyMarathiNews/

Share post:

Popular

More like this
Related

असंघटित कामगार हक्कांसाठी आयुष्यभर लढणारे नेतृत्व हरपले:मोहोळ

पुणे:असंघटित कामगार हक्कांसाठी आयुष्यभर लढणारे नेतृत्व हरपले अशा शब्दांत...

श्रमिक-कष्टकऱ्यांसह वंचित घटकांसाठी लढणारा महान संघर्षयोध्दा हरपला-उपमुख्यमंत्री अजित पवार

उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्याकडून ज्येष्ठ समाजसेवक बाबा आढाव यांना...

सामाजिक चळवळींचा आधारवड, श्रमिकांचे ‘बाबा’ हरपले – मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस

श्रमिक चळवळींचे ज्येष्ठ नेते बाबा आढाव यांना श्रद्धांजली मुंबई, दि.८:-...

राहुल गांधी म्हणाले,बाबा आढावांनी वंचित आणि शोषितांच्या साठी जीवन समर्पित केले

नवी दिल्ली: ज्येष्ठ समाजवादी आणि कष्टकरी समाजाचे नेते बाबा...