काँग्रेसची दुसरी यादी जाहीर-आता प्रतीक्षा राष्ट्रवादीची
▪काँग्रेसने आतापर्यंत जाहीर केलेले 103 उमेदवार
1) अॅड. के. सी पाडवी – अक्कलकुवा (नंदुरबार)
2) पद्माकर वळवी – शहादा (नंदुरबार)
3) शिरीष नाईक – नवापूर (नंदुरबार)
4) शिरीष चौधरी – रावेर (जळगाव)
5) हर्षवर्धन सपकाळ – बुलडाणा (बुलडाणा)
6) अनंत वानखेडे – मेहकर (बुलडाणा)
7) अमित झनक – रिसोड (वाशिम)
8) वीरेंद्र जगताप – धामणगाव रेल्वे (अमरावती)
9) यशोमती ठाकूर – तिवसा (अमरावती)
10) अमर काळे – आर्वी (वर्धा)
11) रणजित कांबळे – देवळी (वर्धा)
12) सुनील केदार – सावनेर (नागपूर)
13) नितीन राऊत – नागपूर उत्तर (नागपूर)
14) विजय वडेट्टीवार – ब्रह्मपुरी (चंद्रपूर)
15) सतीश वर्जूरकर – चिमूर (चंद्रपूर)
16) प्रतिभा धानोरकर – वरोरा (चंद्रपूर)
17) बाळासाहेब मंगळूरकर – यवतमाळ (यवतमाळ)
18) अशोक चव्हाण- भोकर (नांदेड)
19) डी पी सावंत – नांदेड उत्तर (नांदेड)
20) वसंतराव चव्हाण – नायगाव (नांदेड)
21) रावसाहेब अनंतपूरकर – देगलूर (नांदेड)
22) संतोष टारफे – कळमनुरी (हिंगोली)
23) सुरेश वर्पूरडकर – पाथरी (परभणी)
24) कल्याण काळे – फुलंब्री (औरंगाबाद)
25) शेख आसिफ शेख रशीद – मालेगाव मध्य (नाशिक)
26) रोहित साळवे – अंबरनाथ (ठाणे)
27) सय्यद हुसेन – मीरा भाईंदर (ठाणे)
28) सुरेश कोपरकर – भांडुप पश्चिम (मुंबई)
29) अशोक जाधव – अंधेरी पश्चिम (मुंबई)
30) नसीम खान – चांदिवली (मुंबई)
31) चंद्रकांत हंडोरे – चेंबूर (मुंबई)
32) झिशान सिद्दीकी – वांद्रे पूर्व (मुंबई)
33) वर्षा गायकवाड – धारावी (मुंबई)
34) गणेश कुमार यादव – सायन कोळीवाडा (मुंबई)
35) अमीन पटेल – मुंबादेवी (मुंबई)
36) अशोक जगताप – कुलाबा (मुंबई)
37) माणिक जगताप – महाड (रायगड)
38) संजय जगताप – पुरंदर (पुणे)
39) संग्राम थोपटे – भोर (पुणे)
40) रमेश बागवे – पुणे कँटोनमेंट (पुणे)
41) बाळासाहेब थोरात – संगमनेर (अहमदनगर)
42) अमित देशमुख – लातूर शहर (लातूर)
43 अशोक पाटील निलंगेकर – निलंगा (लातूर)
44) बसवराज पाटील – औसा (लातूर)
45) मधुकरराव चव्हाण – तुळजापूर (सोलापूर)
46 प्रणिती शिंदे – सोलापूर मध्य (सोलापूर)
47) मौलबी सय्यद – सोलापूर दक्षिण (सोलापूर)
48) ऋतुराज पाटील – कोल्हापूर दक्षिण (कोल्हापूर)
49) पी एन पाटील सडोलीकर – करवीर (कोल्हापूर)
50) डॉ. विश्वजीत कदम – पलुस कडेगाव (सांगली)
51) विक्रम सावंत – जत (सांगली)
52) कुणाल पाटील – धुळे ग्रामीण
53) राजेश एकाडे – मलकापूर
54) राहुल सिद्धिविनायक बोंद्रे – चिखली
55) स्वाती संदीप वाकेकर – जळगाव (जामोड)
56) संजय रामदास बोडके – अकोट
57) विवेक रामराव पारस्कर – अकोला पूर्व
58) रजनी महादेव राठोड – वाशिम
59) अनिरुद्ध सुभानराव देशमुख – अचलपूर
60) शेखर शेंडे – वर्धा
61) राजू परवे – उमरेड
62) गिरिश पांडव – नागपूर (दक्षिण)
63) विकास ठाकरे – नागपूर (पश्चिम)
64) सहसराम कारोटे – आमगाव
65) आनंदराव गेडाम – आरमुरी
66) डॉ. चंदा कोडावते – गडचिरोली
67) सुभाष धोटे – राजुरा
68) विश्वास झाडे – बल्लारपूर
69) वामनराव कासावार – वणी
70) वसंतराव पुरके – राळेगाव
71) शिवाजीराव मोघे – आर्णी
72) विजय खडसे – उंबरखेड
73) भाऊराव पाटील – हिंगोली
74) सुरेशकुमार जेठालिया – परतूर
75) किसनराव गोरंटियाल – जालना
76) डॉ. तुषार शेवाळे – मालेगाव (बाह्य)
77) शिरिषकुमार कोतवाल – चांदवड
78) हिरामण खोसकर – इगतपुरी
79) शोएब अश्फाख उर्फ गुड्डू – भिवंडी (पश्चिम)
80) कांचन कुलकर्णी – कल्याण (पश्चिम)
81) राधिका गुप्ते – डोंबिवली
82) कुमार खिलारे – बोरिवली
83) अरविंद सावंत – दहिसर
84) गोविंद सिंग – मुलुंड
85) सुनिल कुमरे – जोगेश्वरी (पूर्व)
86) अजंता यादव – कांदिवली (पूर्व)
87) कालू करमनभाई बुधेलिया – चारकोप
88) युवराज मोहिते – गोरेगाव
89) जगदीश आमीन – अंधेरी (पूर्व)
90) जयंती सिरोया – विलेपार्ले
91) प्रविण नाईक – माहिम
92) उदय फणसेकर – शिवडी
93) हिरा देवासी – मलबारहिल
94) डॉ. मनिष पाटील – उरण
95) नंदा म्हात्रे – पेण
96) दत्तात्रय बहिरत – शिवाजीनगर
97) अरविंद शिंदे – कसबा पेठ
98) धीरज देशमुख – लातूर ग्रामीण
99) दिलीप भालेराव – उमरगाव
100) पृथ्वीराज चव्हाण – कराड (दक्षिण)
101) अविनाश लाड – राजापूर
102) राहुल खंजिरे – इचलकरंजी
103) पृथ्वीराज पाटील – सांगली